Welcome to Heroes of Newerth Thailand Forums

Reply to Thread
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 21

หลังๆhon เน่ามากเลยครับ

ผมว่าคนเติมตังก็เยอะนะครับ ทำไมไม่ดูเซิฟให้มันดีๆหน่อย เล่นจบตา psrไม่ขึ้น กดลองใหม่เกือบ20นาที กว่าจะได้
    บางที ก็หลุดจากเกมขึ้นcrazreport อีก ผมเริ่มเบื่อๆกับ ความห่วยของเซิฟละ
    ปล. ผมก็เติมตังกับเกมนี้ไปเยอะนะครับ แต่ถ้ายังห่วยแบบนี้อยู่แล้วdota2 มาผมก็ย้ายวะ สติถิจะบันทึกทำติ่งไร ถ้ามัน เล่นไปเกือบ1ชมแล้วไม่ได้บันทึก

รับทราบครับทีมงานกําลังแก้ไขขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ตะกี้ก็หลุด ออกจากเกมแล้ว rejohn ไม่ได้ หลุดทุกคนเลยด้วย ยังดีไม่เสียค่าleave ไม่ขึ้นสติถิ

เรปบน ครับ เดี่ยวสถิติ มันก็ตามมา มันช้าหน่อยแต่ psr ลดแน่นอน ถ้าออกเหลือลุด เซเวอมันช้าๆ แต่ % lavea ตามมาแน่นอน=-='

เน่า ชิบหาย เล่นไม่ได้ สเตตัส 2 เกมติด หมดอารมเล่น และ win มาเงี้ย ไม่ได้สเตตัส แต่ กุแพ้ เสียเอา เสียเอา กว่าจะชนะได้ ไปจอยเค้าหาทีมเล่นดีๆก็ยากมีแต่พวก เกรียนๆ เจริญ มาก เน่าได้อีก ไม่ได้ สเตตัส เกมเดียว พอทน ที่ 2 เกมติด แล้วไอเกมที่ไม่ได้ นี่ ชนะทั้งนั้น เซง mmr ไม่ขยับมีแต่ลด

เสียค่าสติถิแล้ว เซ็งมากมายครับ หลุดจากเกมเฉย ไม่ขึ้นcraze port ด้วย rejohn ก็ไม่ได้ อยากทราบว่าจะชดเชยให้ผมยังไงเหรอครับ
    เกมนี้ เค้า เอากำไรจากผู้เล่นแบบนี้เหรอครับ ทำเซิฟให้เน่าแล้วให้มันหลุดบ่อยๆจะได้mmrไม่ได้ ต้องเติมตัง ซื้อฮีโร่ ต้อง รีค่าleave
    ทำไมคุณหากินกันง่ายจังครับ ผมรู้สึกว่าเริ่มทุเรศขึ้นเรื่อยๆแล้ว เนตผมไม่ได้หลุดนะครับ แต่เซิฟเน่าๆของคุณน่ะครับ ช่วยดูแลหน่อยเหอะ
    ปล. ผมรำคานชิบหายละรอdotaมา กรุไม่เติมตังเกมนี้ละ เสียดายตังชิ บหาย

% ผมเหลือ 5.2 แล้ว อีก2-4 ตา ก็จะmmrได้ แต่เซฺฟเน่าหลุดแต่ดันมานับสติถิคนเล่น โครตทุเรศเลย เเมร่ง จะมีชดเชยให้คนเล่นมั้ย ถามจริงๆ
    หรือเน่าก็ช่างเเม่ง ซื้อรีสเตตัสไป กุต้องเล่นอีกกี่ร้อยรอบ ถึงจะmmrได้เนี่ย เเม่ง ต้องระวังทั้ง เนตเน่า ไฟดับ เซิฟห่วยๆ อยู่ๆก็หลุด กรุต้องระวังกับการเล่นเกมนี้ขนาดไหนเชียววะ หรือต้องเติมตังรีอย่างเดียว

1. อย่าเติมเงิน ถ้าไม่มั่นใจในฝีมือตัวเอง

2. ถ้าไม่พอใจใน status ตัวเอง สมัครเข้ามาเล่นใหม่ดีกว่า สบายกว่าเยอะ

ปล. ขอฝากอีกเรื่องถ้าใครได้อ่านที่ผมโพสนี้ เรื่อง เล่น จบเกมส์แล้วไม่ได้ แต้ม psr mmr ท่านไม่ต้องไปแจ้ง จีเอม หรือผู้ดูแลระบบให้เสียเวลา เขาเหล่านั้นมีหน้าที่เพียง แก้เฉพาะปัญหาเรื่องการเติมเงินเท่านั้น เพราะผมเคยแจ้งไปแล้ว 2 รอบ ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ดังนั้น ท่านที่ได้อ่านกรุณาจำไว้ให้มั่น จะได้ไม่เสียเวลาอันมีค่าของท่าน

ผม ว่าก็แค่ไม่ต้องเล่นเกมนี้เวลาdota2 มา ก็จะไม่เสียตังและเวลาอันมีค่าแล้วล่ะครับ
    และถ้ามันลำบากมากนักในการดูแลgg ผมว่าก็ขายให้เอเชียซอฟไปเหอะครับ
    Last edited by pop100z; 25-09-11 at 01:11 PM.

เล่น DotA แบบไม่มีอะไรไม่ได้อะไร ไม่มี Score ไม่มี สถิติอะไรเลยยังเล่นกันมาได้ตั้งนาน

อย่าไปซีเรียสกับมันเลยครับ เค้าก็คงพยายามแก้ปัญหาให้เราอย่างเต็มที่ ( มั้ง ) อยู่หล่ะครับ อย่าไปซีเรียสมาก ^^"